เมื่อวันที่ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 – คณะผู้บริหารและพนักงานของบริษัท อินเตอร์ เอ็กซ์เพรส โลจิสติกส์ พร้อมใจกันเข้าร่วมพิธีไหว้ศาลพระพรหมและทำบุญตักบาตรเพื่อเสริมความเป็นสิริมงคลและเสริมสร้างบรรยากาศที่ดีในสถานที่ทำงาน
โดยภายในงานได้มีการนิมนต์พระสงฆ์จำนวน 9 รูป เพื่อให้คณะผู้บริหารและเหล่าพนักงานร่วมกันทำบุญตักบาตรอาหารแห้ง ต่อด้วยพิธีเจริญพระพุทธมนต์ ถวายเครื่องสังฆทานและถวายภัตตาหารเพลแด่พระภิกษุสงฆ์ ตามลำดับ
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/05/3.jpg)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/05/ภาพประกอบหน้าข่าวสารงานทำบุญบริษัท-1.jpg)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/05/ภาพประกอบหน้าข่าวสารงานทำบุญบริษัท-slide-1-5insid1-1.jpg)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/05/1.jpg)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/05/2.jpg)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/05/ภาพประกอบหน้าข่าวสารงานทำบุญบริษัท-slide-1-5insid1.jpg)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/05/ภาพประกอบหน้าข่าวสารงานทำบุญบริษัท-slide-1-5insid-1.jpg)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/05/ภาพประกอบหน้าข่าวสารงานทำบุญบริษัท-slide-1-5insid.jpg)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/05/ภาพประกอบหน้าข่าวสารงานทำบุญบริษัท-slide-1-5insid3.jpg)