ตลอดเดือนมกราคมที่ผ่านมา ทาง INTER EXPRESS LOGISTICS ได้มีการเปิดรับบริจาคปฏิทินเก่า โดยการตั้งกล่องรับบริจาคไว้ที่ INTER EXPRESS LOGISTICS ทุกสาขาทั่วประเทศ ซึ่งได้รับกระแสตอบรับเป็นอย่างดีจากผู้มาใช้บริการทุกท่าน
ล่าสุด ในวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 จึงได้ทำการส่งมอบปฏิทินทุกฉบับให้แก่คุณ ชนิดาภา เพ็ชรรักษ์ ผู้อำนวยการ ศูนย์เทคโนโลยีการศึกษาเพื่อคนตาบอด จ.นนทบุรี เป็นจำนวนมากกว่า 50 กล่อง เป็นที่เรียบร้อย
INTER EXPRESS LOGISTICS ขอขอบคุณลูกค้าและพนักงานทุกท่านเป็นอย่างสูง ที่มีส่วนร่วมในการบริจาคปฏิทินตามโครงการ “ปฏิทินเก่า เราขอ ส่งต่อเพื่อการศึกษา” ในครั้งนี้
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/02/P1199722-2_0-1024x576.png)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/02/หน้าปกข่าวสารและภาพประกอบ-CSR-ปฏิทิน-Slide-2-3-3_0-1024x1024.jpg)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/02/หน้าปกข่าวสารและภาพประกอบ-CSR-ปฏิทิน-Slide-2-3-4_0-1024x1024.jpg)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/02/หน้าปกข่าวสารและภาพประกอบ-CSR-ปฏิทิน-Slide-2-3-2_0-3-1024x1024.jpg)
![](https://iel.co.th/wp-content/uploads/2024/02/หน้าปกข่าวสารและภาพประกอบ-CSR-ปฏิทิน-Slide-2-3-6_0-1-1024x1024.jpg)